• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[CD] - Xuân Thương 2k1 - Hà Nội mùa thay lá

"Muốn hỏi thăm cuộc sống của em dạo này thế nào, ở đấy có ổn không ?
Nhưng anh biết, ib sẽ không nhận lại được hồi âm nên câu hỏi vẫn chưa nói ra. Vì vậy anh đành mang niềm tâm tư của mình lên đây chia sẻ với anh em trên này.
Anh chỉ mong có ngưòi đối tốt với em như anh đã từng...
Có thế thôi !"
Thằng tôi ra Hà Nội vào những ngày đầu thu… cũng đã cơ số lần nó đến với Hà Nội rồi… nhưng mùa thu Hà Nội vẫn là một cái gì đó rất là quyến rũ nó… Gió mùa thu nhẹ nhàng, miên man, nhưng lắng sâu... mùa thu mùa của sự đổi mới từng con phố từng hàng cây như tự mình “thay áo mới”… và thật thi vị biết bao, dưới làn mưa bụi lây phây lại thấy thấp thoáng bóng dáng các thiếu nữ diện áo dài, ngập ngừng dạo bộ trên hè phố Ðiện Biên Phủ, Tràng Thi, Hàng Ðậu… mê mải ngắm sắc hoa sưa tinh khiết.

Giữa cái khi trời dìu dịu của mùa Thu thằng tôi ước gì có cô gái nào nói với mình rằng.
“Thu này mình yêu nhau đi. Chờ em trước cổng, trời chuyển gió, em sẽ thay đồ thật nhanh, rồi lao tới trả tự do điếu thuốc anh đốt dở, thay thế làn khói đó bằng vài cái ngoạm môi.
Yêu em đi. Nhốt em vào trong xe, chốt cửa lại, chúng mình sẽ đến nơi mà ánh đèn đường không chạm tới, trò mèo của em đủ để sưởi ấm anh. Để mỗi lần gặp gỡ, trán anh, cổ anh, bất cứ nơi nào cũng có thể dính đầy vết kem trên môi em. Để vòm họng lúc nào cũng khát, chỉ mong chạy trốn khỏi công việc và nép vào nhau.

Yêu em đi, để quán cafe trên vỉa hè đầy gió ấy có hai đứa mê mải nắm tay. Để những ngày mưa bão hẹn hò vùi nhau vào bồn nước nóng. Giữa ngã tư đôi lần chẳng nín được, cắn nhau.Yêu em đi, để khi nào muốn ruồng bỏ, xa lánh cả thế giới kia, chui vào áo len của em, sẽ bảo vệ anh bằng sự yếu đuối của mình.”

Haizzz… cái này là câu chuyện mà tao ao ước thôi nhé tụi mày… còn sự thật thì thằng tao làm vẹo gì có tình yêu đẹp như này… kkkkk vẫn miệt mài quay tay vẫn cầm khoai đi check hàng…

Vài thông số về em nó cho các bro dễ hình dung:

Xuân Thương - 1tr/2h/2sh
Face: Tạm ổn, có nét…
Chiều cao: m67

Vòng 1: to, có phần hơi xệ do đã có bé
Vòng 2: Vừa tay…
Vòng 3: to, cong, doggy đừng hỏi
Vòng 4: mu cao, nhiều nước, giã tới đâu nước chảy tới đó…

Ôi ngày trước tao vẫn nghĩ gái Miền Tây là dâm cho tới khi tao được nện gái Hà Nội… những cái hôn ngấu nghiến kéo dài sau từng nhịp thở… những màn deep throat tê buốt đầu óc… những dòng tinh khí chảy dài trên khóe miệng được em nó liếm nhẹ rồi nuốt vội như bé trẻ thơ sợ rơi mất phần kem ngọt lành…
Note: Tao méo có sdt em nó, chỉ có zalo thôi, nên tụi mày đừng hỏi số nhé… tao chịu…

#CuongDo
#ThuHaNoi
#XuanThuong
#08Nov2020

Back