• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Cảm ơn Rphang đã kết nối

Mình không định đăng bài bởi vì cũng không giỏi viết lĩnh vực này! Nhưng cũng muốn cảm ơn Rphang đã kết nối và cho bọn mình những khoảnh khắc thật đẹp!
Chuyến về Hà Nội vừa rồi, đang bài tìm, và chốt được 2 bạn, hợp ý vì nói chuyện nhanh gọn, thẳng thắn, vào chủ đề. Đưa vợ mình nói chuyện thì đều ok! Một bạn đã đi riêng với vợ mình khi cô ấy về trước và mình về Hà Nội sau. Vợ mình đã rất thoả mãn với bạn này, nhiều mới lạ, đặc biệt là làm tình public trên ô tô nửa đêm!
Khi mình về thì bạn ấy đi công tác, nên chỉ some với bạn còn lại. Mình vừa về thì vợ đã xả cho 4 trận trong 2 ngày với những thăng hoa còn lại từ bạn trước, và hẹn gặp bạn kia. (May quá bạn ấy đến ngay trước khi vợ mình đến kỳ kinh).
Và buổi some vui vẻ đã ok, mình xem là chính vì vợ đã vắt mình ra bã trước đó. Con hàng khủng của bạn some khiến vợ mình vừa sướng, vừa mệt. Cũng đầy đủ vừa chơi vừa mút, vợ mình thích được bế đứng chơi và bạn nam cũng bế được. Nhìn vợ bú mút con hàng khủng thật sự sướng lắm, và vợ mình thì thích bú, nhìn phê vô cùng. Và màn cuối thì là điều mình thích ngắm nhất, và vợ mình cũng thích nhất, đó là được bắn tinh lên mặt, lên miệng, một khuôn mặt đầy tinh thoả mãn. Và sau đó trở về nhà thì mình cũng cho vợ uống của mình đầy đủ luôn!
Cảm ơn 2 bạn đã cho vợ mình thoả mãn.
Có ảnh và video nhưng đều có mặt vợ mình, mình thì xong giỏi công nghệ nên lười chỉnh giấu mặt, không đăng lên được, đăng tạm vài cái hình chụp từ clip để anh em thưởng thức! Cảm ơn Rphang và những đồng dâm!

Back