• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Cảm giác thoải mái nhất chỉ có ở 5 Sao

Em chào mấy anh em sếp lớn trong rphang.
Em đi massage nhiều nơi nhưng đây là lần đầu tiên em up rp này cũng chỉ vì dịch vụ ở 5 sao từ locker và KTV quá tốt. Chắc hẳn 5 sao không còn là cái tên xa lạ gì với anh em đam mê massage với dịch vụ với giá rẻ trong tầm khu vực tp.hcm
Em có lên lịch thứ 6 đi thử qua 5 sao trải nghiệm mà chiều mưa to như bão mà ông trời hiểu thấu hiểu được tấm lòng của em nên đã ngừng mưa liền nhắn tin cho bên locker 5 sao đặt phòng chọn ktv lần đầu nhìn vào là em thấy 15 là ưng nhất còn rất nhiều chị xinh nhưng lúc đó em đi trễ nên hết ca. Liền vội đặt liền 20h nhưng nhà em xa nên đi sớm khoảng cỡ 18h30 chạy vòng vòng tân phú kiếm quán bánh xèo ăn🤣,xong tới 19h30 liền chạy qua 5 sao gặp anh đẹp trai diệu dàng ngồi chơi nói chuyện 1 hồi thì cũng đến giờ lên phòng khi được locker dẫn lên mở cửa là 1 chị gái xinh đẹp nhìn từ v1 đến v4 chỉ có chảy nước miếng "tại em còn nhỏ nên xin phép được gọi là chị nhe" lần đầu vô cũng hơi bở ngỡ tại trước giờ em đi massage chưa bao giờ xông hơi nên hôm nay chị 15 mời nên thử vào cảm giác nó nóng chịu không nổi với em là người không biết cách xông ráng ngồi đợi cho mồ hôi ra tí thì bước ra nhìn chị đứng trước mặt mà chỉ muốn ôm lấy chị hôn mà phải ráng kiềm chế🤣 ngồi nói chuyện rồi chị lau mồ hôi xong đi tắm và bj nhẹ trong bồn r lên giường
Về ms khỏe:
Thì chị làm đủ lực làm đủ từng bài từ lưng đến chân phần này tùy anh em cảm nhận nhe
Ms mệt
Đây mới gọi là phần quan trọng nhất trong những lần chờ đợi.
Bắt đầu tử những bài nuru và đi đường lưỡi hết toàn bộ cơ thể em rùng mình cũng phải 5 lần về cái này. Rồi sao đó chị dùng nhiều skill bj và dùng tay dẫn lỗi từng cơn mê r sao đó là màn cia kết thúc r chị bj và hj thêm vài cái rồi tắm rửa thay đồ xong ăn nhẹ 2 quả trứng với nguyên rổ trái cây ngon ngọt xong được chị dẫn xuống và tạm biệt chị hẹn sẽ gặp lại chị vào ngày gần nhất. Xuống nơi gặp lại anh đẹp troai nhìn chỉ có mê ae nào qua thấy ảnh có gì kêu massage thử xem được không🤣
Kết thúc 85p với đầy sung sướng với giá chỉ 900k đầy đủ dịch vụ
Về chị 15 thì
Face:9đ
V1:8đ
V2: có eo 9đ
V3:8đ
V4: nước nôi như thác chảy 10đ
Lần đầu em viết rp nếu có nhàm chán hay còn sai ở đâu thì em xin lỗi ae nhiều lắm nha😘

Back