• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Buổi Tối Tê Tái 2 Hòn Dái Cùng Em ( Linh Miu )

Chào mấy tml tụi bây nghen lại là Phong nhi kao dây 😂😂
Sau bao ngày lặng lội mò cua bắt ốc đi bán kiếm tiềm để đi chịch gái thì hôm nay củng gom đủ số quân để check em Linh Miu làm cái Report cho có với người ta 😂😂
Vào lấy phòng thì 5p sau em đến không để kao phải chờ đợi vụ này duyệt 10đ nè..
Em xinh sang trong chiêc đầm ngủ màu xanh lá thật sexy là kick dục , chào nhau bằng một nụ cười thật duyên , ( hello em , em đã An Cơm chưa và đó là câu nói cửa miệng của kao khi đi tán gái 😂😂)

Không phải để em nó chờ lâu để đc chịch kao luôn là người chủ động trong mọi mặc trận , lân la vài đường cơ bản , hun hít , bú lím ,các kiểu con đà điểu rồi thì củng chịch , vài tư thế phê pha thì củng đến lúc phải kết thúc bằng kái thế doogy huyên thoại 😐 kao đã gục ngã trong vòng tay em ấy tụi bây à 😥

Kết luân: em này dễ thương, ưu chiều , thái độ tốt , sever thì Y trên bài đầy đủ k thiếu gì cả , hôn môi đá lưỡi bặc bặc tụi bây nhớ đánh răng sạch sẽ nha 😂 rất xứng đáng trong phân khúc này , đáng để trải nghiệm đấy . Thôi kao cíu đây 😂😂

Xem ảnh/clip 982659
Xem ảnh/clip 982660

Xem ảnh/clip 982661

Xem ảnh/clip 982662

Xem ảnh/clip 982663

Back