• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Buổi tối đáng nhớ khó quên cùng e nvvp Tiểu Mật

Lời đầu tiên cho phép gửi lời cám ơn đến @BoyHCM đã cho mình info của em ấy , thật sự từ trước đến giờ chưa có ý nghĩ đi check xong sẽ viết report, vì lời hứa với Boy sẽ viết report và 1 phần là vì em nên đây là lần đầu tiên a viết ^^
Xin info của em ấy từ 2 tuần trước rồi nhưng vì do em có quá nhiều tin nhắn với cuộc gọi nên chưa thể set kèo với e ấy được, nghe đâu có người hẹn với e gần 2 tuần nhưng chưa gặp dc :Amido:. May mắn là thứ 5 vừa rồi dc em ấy rep zalo cho cái hẹn vào thứ 2, công nhận mình cũng còn may chỉ chờ có 3 ngày:Amicuoi:

Đến hẹn tới lấy phòng thì e nói chờ 1 chút vì kẹt xe, tranh thủ chờ e thì tắm rửa sạch sẽ trước, mà công nhận phòng ốc ks này lịch sự sạch sẽ thoải mái hơn mấy ks bên q10 nhiều , 100k/h đáng đồng tiền. Chờ khoảng 10 phút thì e tới, mặc bộ đồ đúng chất nvvp :QAlove:, e hỏi thăm mình chờ có lâu ko , có mệt ko, xin lỗi mình vì bắt mình chờ , hjx nghe e nói vậy thôi a sao nỡ giận e dc . Mình ở đây sẽ ko nói về vấn đề đẹp hay xấu, vì mỗi người mỗi gu khác nhau, đối với mình thì em thì nhìn ok chấp nhận dc, quan trọng là sv của bé mới là phần quan trọng mình muốn nói, sv ở đây ko phải là vì em ấy làm chuyên nghiệp bài bản như những em hàng khác, mà mình đánh giá cao ở đây khoản nói chuyện, cách em ấy ôm ấp quấn quít mình và hỏi thăm tâm sự với mình, ở bên cạnh em thì mình cảm giác em ko phải là hàng để check mà giống như đang ở bên người yêu vậy, mình nằm trên giường nói chuyện với e ấy thời gian trôi qua mà cũng ko thấy chán, về phần kỹ năng của e thì e là bán chuyên nên mình cũng ko quá khắt khe về cách làm của em

Trong quá trình làm e cũng có nói nếu e có làm gì ko tốt thì a thông cảm, với mình thì thái độ và lời nói của em là 10 điểm rồi mấy cái khác ko quan trọng nữa :Amilike:, mấy anh em có gặp bé thì cũng nên thông cảm có gì chỉ thêm cho em chứ đừng khắt khe quá . Xong phần tâm sự tới lúc hành sự thì em làm nhẹ nhàng, hôn ti , bj sâu chậm rãi từ tốn ko vội vàng, mình để em nằm xuống chăm sóc lại cho e, nhẹ nhàng từng đường lưỡi trên cơ thể em, 2 cơ thể thay nhau vuốt ve âu yếm như đôi tình nhân thật sự, xong phần xào khô rồi cũng đeo bao vào chiến, em thì nói em thuộc team nằm dưới nên cũng chỉ làm 2 tư thế Doogy và truyền thống thôi, những tiếng va đập của 2 cơ thể hoà quyện vào nhau + những tiếng rên thỏ thẻ nhè nhẹ kích thích từ em sau 10 phút thì cũng out trong sung sướng, out xong em nói mình anh cứ để vậy khoan rút ra ôm em 1 chút, cảm giác lúc đó thấy thương e ghê. Nằm với e thêm 1 chút tắm rửa rồi đến lúc tạm chia tay

Các anh em nếu ko set kèo dc với em thì cũng nên thông cảm vì e có quá nhiều tin nhắn và cuộc gọi ko thể trả lời được hết tất cả, nên anh em cũng nên ráng chờ đợi vì em còn có công việc chính của e ấy nữa.

Với mình thì hôm nay em ấy đã đem lại cảm xúc cho mình chưa từng có khi đi với những em hàng khác, với mình kỹ thuật tốt ko bằng cảm giác thật mà người đó đem lại cho mình , chúc em sẽ luôn đông khách và sẽ sớm gặp lại em trong dịp gần nhất. Định chụp hình em mà lúc đó e mặc đồ xong rồi nên ngại chụp hình, lần sau sẽ chụp trước vậy :Amikhoc:. Cám ơn anh em đã dành thời gian đọc rp của mình Xem ảnh/clip 97934 Xem ảnh/clip 97935 Xem ảnh/clip 97933

Back