• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Bú cu tạ lỗi Cưỡi ngựa nắc lồn cùng em gái nuôi Mimi

Lâu ngày mới đăng lại bài trên Rphang , dọn ổ cứng thì lòi ra còn sót hình em Mimi quên chưa Rp . T thấy có lỗi quá ae ạ .
Gặp em trước khi đi công tác xa coi như lời chia tay đầy may mắn thuận lợi . cả nửa năm trời rồi ,Hn mở Rphang lên mới thấy eđược viết nhiều bài và có đầu tư thêm nhiều bộ cánh mới . mông má của e nó cứ lẫn quẫn trong đầu T , nên viết rp cho thỏa nỗi nhớ và hẹn buổi gặp mặt ướt nhoem cùng em
Mimi thì mấy ae ko xa lạ gì rồi . Quá nổi tiếng với cặp mông tròn to nịnh cu bao ae checker , thêm đường môi bú cặc đầy nhiệt huyết và mềm mại
Đ dài dòng , vào việc luôn nhé

T nt set e cái hẹn ở địa điểm quen thuộc bên Tân bình , lại phi con wave tàu đến như mọi khi , lấy phòng , nt em mọi thứ xong xuôi
vào phòng chưa kịp cởiđồ thì em đến . T chào e bằng màn cháo lưỡi đầy say mê và tiếc nuối vì sắp phải đi xa . em mặc đồ nhẹ nhàng và đeo kính , trong như t mới lừa tình con bé nàođi chịch vậy .

Em vẫn mang theo túi đồ sexy như những lần gặp trước , hỏi T " nay anh muốn em đóng vai cosplay con gì này "

còn khoe với T mới mua bộ con thỏ playboy mới . " Hn e làm con thỏ bú củ cà rốt của a nha " . Chưa làm gì mà sao e lại nói những từ gây nứng thế , con cặc a còn đéo nghe lời a mà sao e cứ nói là nó cương lên thế . a thích lắm :)))

mà xui ở chỗ em quên check tn bên Telegram , có khách set kèo trước rồi nên xin lỗi T , năn nỉ T chờ 1 chút chứ lỡ hẹn anh ở tầng trên rồi
T còn biết làm gì hơn ngoài đồng ý , đến th cu e T còn xìu xuống gật gù ok nữa mà :)))

chờ mãi chờ mãi sau gần 1tieng e mới quay lại . ra là ông anh trên kia đi 2 shot . và việc e để T đợi cũng thấy là e ko làm qua loa cho bất cứ khách nào cả
Lại ưng con cu với em ngay

T bảo em LÊN ĐỒ rồi đền cho a đi . em ngoan ngoãn vừa thay xong đã nhảy tót lên giường chổng mông lên cho T chụp

T nghiện cặp mông to múp của e quá nên chụp hơi nhiều hình mông , ae thông cảm =)))
Mông nữa nhé ae

quả mông này ae mà ko tận hưởng nhào nặn bóp nắn thì phí của giời

Mân mê bóp đít e , chụp hình chán chê , T check lại ảnh xem có lỗi tấm nào ko . Thì em đã chồm đến bóp th cu e tao nghẹt thở rồi

"Hồi nãy a bóp đít e hơi mạnh đó nha . h tới lượt e " Ơ đm a van e nhẹ nhàng với th cu e thôi ,
Nói tới e móc cu T ra bú 1 cú thật sâu , cảm giác vùa thốn dái sau cú bóp hòa với bên trong miệng mềm mại ướt át của e . Sướng cứ gọi là bưng dái mà chạy :)))

Về khoản bú mút nói thật công tâm thì em Mi ko có skill gì đặc biệt cả , ae sẽ ko thấy những màn như lick đầu cu , lau cột điện đâu
nhưng em có skill chắc chỉ mỗi e có , là mút chặt , vừa bú vừa mút chặt như cả con cặc đăng được hút chân khôngbởi môi miệng của em. rất điệu nghệ mà mà tình cảm
Đến ny T còn than bú vầy mỏi hết cả mồm .

biết sao được , T iu em cũng chỉ vì em bú cu a làm a quên cả tiếng mẹ đẻ , chỉ biết aaaa với oooooooo :)))

Bú chán chê rồi T lật em lại vét , Em rất kĩ nhé , vệ sinh sạch sẽ trước khi phục vụ checker , bím thơm mịn sạch sẽ . Địt khác nào như em biết trong đầu T vác cu tới để bú lồn e vậy
e nghĩ thếđm cũng đúng nhận sai đ cãi thế đ nào được =)))

vét 1 hồi thì e bảo T 69 đi em muốn BÚ CON CU . Đm nghe có hăng nắng hết cả cực ko chứ . T chỉ biết răm rắp nghe theo :))

thế là cả 2 đám chìm trong sự sung sướng . hòa mình với nhưng màn bú liếm trao cho nhau

Được tầm 5p hơn T thấy ko ổn rồi kêu em tròng bao vô chiến thôi
Em lên trước cưỡi ngựa như mọi khi , nhưng nay lạ lắm , có màn cowgirl như phim JAV nữa cơ. Má lạ lùng nào h chưa thấy ai cưỡi thế này . chỉ biếtchơi kiểu này tay bóp dú tay se hột le emđc nên ngon , bồi thêm quả co bót từ lồn em . tê hết cả dái ,nhức cái nách

Thôi e cho a Doggy đi chứ a thèm đụ mông e lắm rồi
như 1 phản xạ kinh nghiệm , vỗ đít mấy cái là e tự hiểu quay mông lại ngay

sau 5p doggy , đủ kiểu thì T cũng out . Đang định rút ra thì em cúi xuống lột bao tiện bú thêm mấy cái . Sướng nổi da gà .

Thế là kết thúc cuộc chơi , tạm biệt e rồi lên đường công tác

Tổng kết

face : tùy người cảm nhận , T thấy còn teen , e hay đeo kính nhìn có nét dâm duyên . ko phải dâm bà cố đâu

V1 : hệ cam canh , đầu ti trái sơ ri , bú ngọt lịm
V2 : eo ót hỗ trợ bấu víu ôm chụp bất kì tư thế nào
V3 : điểm sáng chói , to tròn cong mềm mại với dáng người em , cực hợp với gu Doggy cưỡi ngựa
V4 : nước nôi tùy vào cách ae kích thích chơi đùa , co bóp cực mạnh khi e cưỡi ngựa trên ghế tantra , không nên bỏ lỡ tư thế này

có tí hình với clip ae xem tạm

Hẹn em ngày HÒA CHUNG NHỊP DẬP - TẬP CHỊCH CÙNG MIMI :))

SDT : TỤI m tra hộ T , có đầy trong các bài rp của e .

Back