• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

BỒNG LAI CÁC 3-6-2024

HELLO ANH EM. Lại là mình đây, tối nay sau khi say xỉn thì ghé lại BLC Trung Sơn. Trước khi đi có nhắn quản lý là có bé nào 5* k? Vì đó giờ mình toàn đi 4* nên cũng muốn trải nghiệm thử 5* nó như thế nào. Quản lý nói có, nên mình 1 thân 1 ngựa đến cơ sở, vào phòng khách đợi thì bé nhân viên mới nói là hết 5* rồi, ủa alo tập 1 , nếu ko có 5* chắc chắn mình sẽ ko qua chơi nhưng nghe nói có thì mới qua. Hỏi quản lý thì im re ko trả lời? Thấy cũng k vui cho lắm mà thôi vẫn kệ. Bé mới nói còn mấy bé 4* cũng được nên mình ok luôn. Mình thì hay đi 4 tay ở chỗ này nên lần này cũng k ngoại lệ. Vui thì chơi thôi. À quên, nay cơ sở có nâng giá tip từ 2m lên 2m5
Chọn được bé cũng xinh xắn, bé giới thiệu bạn làm cùng nên mình book cả 2 chơi. Vào kêu shisha với bóng cho hai e chơi cùng mình, vì chơi phê phê xíu mới vui chứ tỉnh quá thì lại k vui. Hút phê pha xong thì 2 em cũng dắt lên phòng, từ ngồi ở ghế 2 em ngồi 2 bên sờ mó các kiểu r cũng tắm r dắt nhau vô pool đơn. Mình chơi tới Z + 2 shot ( chơi trong vòng 2 tiếng ). Khúc sau vẫn là màn BJ bú liếm chịch choạt qua lại nên lướt qua nhé anh em.
Tổng kết tip theo giá cơ sở 2 em ( 10tr ) + bill bóng 15 trái + shisha + vé là tầm 4tr.
Mình đi chỗ này là lần thứ 5 rồi, đi một mình 3 lần, với nhóm bạn 2 lần. Nhưng nay quản lý xử sự với mình như vậy thì chắc sẽ k có lần sau.
Cảm ơn ae đã đọc bài, bài viết mang tính chất đánh giá góp ý
Xem ảnh/clip 980017

Back