• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

BÉ SGBB LỤM ĐẠI TRÊN MẠNG

Hello anh em
Mấy anh em chắc cũng gặp nhiều kèo mà năn nỉ thậm chí cho thêm tiền cũng k nhận, nhưng có mấy kèo xàm xàm tưởng tào lao ai ngờ ngon. Bé này là 1 trường hợp như vậy.
Bữa ngồi lướt mấy hội ngôn tình trên fb thấy 1 bé comment 1 câu kiểu chán đời, hận đàn ông, mình cũng làm liều nhắn đại cho bé với nội dung đàn ông k phải ai cũng vậy. Ai ngờ bé trả lời thế là 1 cuộc tranh luận gay gắt cũng xảy ra và kết quả là hẹn tại quán cf tranh luận. Thấy kèo hơi xàm nhưng do bé đẹp nên rán ra gặp thử. Ra gặp xong cũng tranh luận 1 hồi bé nó khóc má ơi, rồi nó kể nào là thằng kia lừa nó, nào là định tự tử, nào là buồn quá chuyển qua chơi les,...Thấy kèo này có thể ăn được cũng tính chăn như rau mà sợ bé này lỡ nó tự tử cái ăn cho hết nên thôi dụ sang kèo mqh ko ràng buộc, vậy cho khỏe sau này có j mình k chịu trách nhiệm, và rồi nào là e xứng đáng được nhiều hơn thế, nào là tại sao e k nghĩ cho bản thân, sao ko nghĩ kiếm tiền nuôi ba mẹ abc này kia các kiểu. Thế là e nó cũng xiu lòng và chấp nhận kèo nuôi tháng. Thế là dẫn bé đi ăn xong rồi vào ks. Bé y như kiểu dùng mình để xả stress, lúc này e lộ nguyên hình là 1 cô bé dâm đãng nhưng thiếu kinh nghiêm mấy bé kiểu này mình cực kỳ thích. Và kết quả là có ít hình và clip cho anh em. Hẹn lần sau sẽ có clip cosplay.
P/s: mình vẫn giao lưu với anh em các thể loại, ưu tiên anh em nào chơi hệ sgbb nuôi tháng và cf hoặc nhậu được nhe. Ai đô trên chục lon là 1 lợi thế. Haha. Anh em mới chú ý đừng đăng sđt lên comment tụi lừa đảo vào nó lừa đấy. Anh em nào thật sự thích giao lưu thì inb.
Xem ảnh/clip 975747

Xem ảnh/clip 975748

Xem ảnh/clip 975751

Back