• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Bạn tình

Kể lại một ít tình huống gặp bạn tình khá vui của mình.
1/ Phi công tình cảm: Đó là những ngày đầu mình làm wen với cụm từ “bạn tình” và cũng là lần đầu đăng bài tìm bạn trên một dđ. Một buổi tối cỡ 2 ngày sau khi post bài, mình khá ấn tượng với một zalo nt làm wen vì có ảnh đại diện rõ ràng mặt mũi, zalo của mình cũng có ảnh đại diện chính chủ. Câu đầu tiên bạn chào mình và khen “chị có avatar xinh quá”. Là phụ nữ dĩ nhiên nghe khen là thấy mát trong guộc rồi, thêm phần nhìn wa ảnh đại diện cảm giác bạn khá hiền lành, chững chạc, mặt mũi cũng gọi là đc trai. Bạn nhỏ tuổi hơn mình, luôn gọi mình là chị. Hoàn cảnh bạn ko dc tốt lắm, pai nghỉ học sớm và xa gđ để đi làm, có lẽ vì vậy mà trông già dặn hơn tuổi, đôi mắt lúc nào cũng cảm giác đượm nét buồn. Hơn 2 tháng trò chuyện qua tn, bạn chưa 1 lần đề cập đến vấn đề 18+ với mình, ko nói về s.e.x, ko đòi xem ảnh nóng hay j cả. Hai bên chỉ trao đổi thông tin, hình ảnh để biết mặt nhau. Buồn cười là chính mih là ng kêu bạn gửi ảnh này kia của bạn cho mình. Những lúc đó bạn đều vui vẻ gửi mà ko đòi hỏi mih gửi lại. Rồi mình và bạn hẹn gặp, ở ngoài bạn trông còn điển trai hơn trong ảnh, body cao ráo, slimfit, giọng nói nhẹ nhàng, vui vẻ và rất tự nhiên. Trò chuyện rồi thì bạn cũng đèo mình vào chỗ riêng tư, hihi. Vừa đóng cánh cửa phòng bạn vòng tay ôm sát mình vào lòng “Mình đi tắm chung nha chị”. Mình khá bối rối, chỉ lí nhí “Em tắm trước đi ...”. Bạn bước ra với chiếc khăn tắm ngang thắt lưng, mình lần đầu trải nghiệm với 1 thanh niên tươi rói, trống ngực đập dữ dội. Bỏ qua 1 vài chi tiết, đến lúc bạn hôn mình làm mình có cảm giác như hai ng thật sự là ng yêu của nhau vậy. Thật sự một nụ hôn sâu, nồng nàn và kéo dài rất lâu. Mình có cảm giác bạn chỉ muốn dừng lại ở nụ hôn thôi. Mình sờ thử của bạn thì thấy nó vẫn còn là trái ớt. Thầm nghĩ quái ta sao hôn mãnh liệt vậy mà nó ỉu xìu, chắc là chưa hưng phấn nhiều chăng?! Rồi bạn cũng thưởng thức tới hai quả đào và khe bướm của mình. Một hồi khá lâu, nó làm mình thật sự hết kiên nhẫn, mình nhổm người đổi tư thế. Thì bạn lại đột nhiên ôm mình, ghì cơ thể của bạn thật chặt vào mình, nằm im trong mấy giây ... Xong lát sau mình nghe có 1 thứ chất lỏng ươn ướt, nong nóng đag di chuyển trên đùi mình ...

2/ Chuối non: Mối quan hệ của mih với bạn tình đầu tiên cug đc gần 1 năm thì kết thúc. Sau đó 1 thời gian cũng ko nhớ rõ là bao lâu. Nói chug chia tay bạn đầu tiên cũng buồn nhiều lắm. Nnhững cái đầu tiên luôn để lại ấn tượng sâu sắc mà. Và lúc đó lại có khuynh hướng tìm hình mẫu giống bạn ý nên tiếp tục chém gió đc với 1 bạn nam trẻ khác. Do lâu quá mih cug ko nhớ nhưng hình như lúc đó bạn mới tốt nghiệp đại học, chắc mih khi đó hơn bạn 10t. Nt nói chuyện qua lại tìm hỉu thì cũng tới ngày xyz. Sao tới mấy khúc này mih cứ hay lấn cấn, khó diễn tả sao đó ta, bởi ko thể viết truyện 18+ dc gòi. Trở lại vấn đề đại khái là sau khi đôi bên tắm rửa thơm tho, mình ko mảnh vải nằm cạnh nhau thì ... Bạn ấy đúng kiểu là nằm luôn, ngoài nằm ra hôg làm j khác, mình thấy bạn rất căng thẳng, mih pn mà còn ko căng tới mức vậy. Rồi mih cug có nc 1 lúc để cho bạn cảm thấy thoải mái, nhưng bạn cug kiểu nằm 1 chỗ, mih hỏi thẳng lun “bộ em chưa bao giờ làm tình luôn hả?”, “vâng e hơi ngại, chị làm cho em đc ko”. Éc tới lúc này thú thật mih cug ko có hỉu lắm, nếu như bây giờ thì mih có thể chủ động này kia để em ấy hưng phấn lên. Nhưng ngày đó quả thật nghe xog mình tụt mood hẳn lun ... Và thế là 1 cái kết rất êm: mạnh ai nấy mặc đồ đi dzia, goodbye forever.

3/ Anh trung niên lịch lãm: Rút kih nghiệm lần trc, mih bỏ hẳn suy nghĩ với các em trai trẻ. Lần này mih kết nối đc với một anh ngoài 40, thì cũng là những thủ tục trò chuyện tìm hiểu về nhau. Anh dân văn phòng một công ty về công nghệ. Mình kết zl với anh và vào xem nhật kí thấy anh chia sẻ khá nhiều hình ảnh, mặt mũi ko quá đẹp trai nhưng đúng dân vp kiểu quần áo bảnh bao, tóc tai bóng mượt, dáng ng cũng vừa pai, với một điều là anh đã có gđ, thật sự mấy anh lớn tuổi chững chạc chút thì làm j ko có gđ đc, tìm độc thân đâu ra! Rồi cũng tới cái kết là đưa nhau vào chỗ tối. Mình và anh hẹn ở 1 ks khá là đẹp và lãng mạn. Mình đến trc, lát sau anh gõ cửa bc vào, ấn tượng với mình đầu tiên là mùi nc hoa thật là dễ chịu từ người anh tỏa ra, nghe là thích rùi nha. Anh đúng lịch sự, nho nhã và rất duyên khi nói chuyện. Cũng xã giao vài câu rùi vô việc chính. Anh nằm cạnh vừa trò chuyện vừa vuốt ve cơ thể mình, bàn tay anh dịu dàng mân mê núi đôi rồi tới cô bé của mih. “Của em ướt rồi này”. Anh đặt nụ hôn cuồng nhiệt lên môi mình, rồi từ từ miết làn môi ấm của anh xuống dần thân dưới mình, bàn tay vẫn luôn không rời kích thích cô bé. Mình ko kìm đc hưng phấn, cũng nắm lấy bông hoa súng đang cương cứng của anh. Mình muốn đổi tư thế để tận hưởng vị nóng căng tràn của nó trong miệng mình. Anh hiểu ý nhưng lại bảo “chưa em, để anh làm cho em nhé”. Rồi anh dạng hai chân mình ra say sưa một cách chuyên nghiệp, mình đê mê đến tột cùng, “anh cho vào đi, e ko chịu nổi rồi”. “Hết chịu nổi rồi hả, anh cho em ra nhé”. Thế là mình đã thật sự đạt đỉnh chỉ bằng màn dạo đầu của anh. Rồi anh và mình lại nằm ôm nhau tám chuyện. Trong đầu mình nghĩ là chắc nghỉ 1 lát sẽ có hiệp sau, thật sự vào sâu, kk. Nhưng mà ko hề luôn nha. Kết thúc buổi hẹn hò là câu hỏi của mình “Em ko hiểu sao anh ko thật sự qh với em, anh ko có hứng thú với em pai ko?”. Anh cười nhẹ nhàng “Hôm nay mình đến đây thôi em, tgian còn dài mà”. Nhưng đó là lần cuối cùng chúng mình gặp nhau.

Còn 1 câu chuyện nữa, cũng ko kém bi hài nhưng mà viết tới đây tự nhiên chữ nghĩa nó văng đi đâu hết rầu. Mà chắc ng đọc cũng mệt gòi, kk. Nên là nghỉ thôi. Lần đầu viết thể loại tình ái, mag tính giải trí thôi. Chúc mọi ng một tuần đầy năng lượng.

Back