• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Ăn lễ với người tình 27 ở HLC

Nay sáng giờ đi nắng làm người như bị say say mệt và nóng trong người. Bứt rứt trong người phải đi phục hồi sức khoẻ mới được, tính đi ở GV mà trễ cái lên đó chạy về Thủ Đức phê qua, tự nhiên nhớ lại lời hứa phải đi pé 27 (tuần rồi ad bên đó rủ xuống chơi mà do bận cv và bị té hơi trầy trụa người nên chưa đi dc). Cái nhắn liền cho ad HLC hỏi lại giá lúc tối có thay đổi ko , và ad báo chọn 27 luôn (hên nay pé ko rơi vào ngày bận, chứ ko mình lại thất hứa lần 3). Tới nơi thì quán dg đông nên chờ xíu 3-5 là dc lên phòng, dù mình quen mà nhân viên xin lỗi khi để mình chờ ríu rít.
Lên phòng mình cũng xông nhẹ (lần này dc lên phòng ở lầu 2, mấy lần rồi ở lầu 1 thôi) phòng trên đây tương đối ổn sạch do với tầng dưới, phòng thiếu sót là ko có chỗ móc đồ, mình nghĩ chắc bị gãy hay rớt rồi. Nói chung quen nên chấp nhận dc, mình cũng xông hơi ít. Ngồi dc tầm 5p hơn thì pé vào, mình nhìn mà say đắm luôn, y như hình khoảng 90% (10% có thể thay đổi vóc dáng, nóng trong người....) hệ mình dây mà mình thích. Pé để tóc xoã đen tuyền, kẹp băng đô hình ngọc trai, nhìn ngây ngơ luôn. Pé nói chuyện nhỏ nhẹ (do viêm họng nên có lúc nói nhỏ ko nghe dc), nói chuyện tình cảm dạ thưa làm mình cưng ko tả nổi luôn.
Mình nhắm sơ bộ của pé:V1: hệ cam nhỏ nhắn.
V2: nhỏ nhắn, V3 vừa , V4 khít ko mùi, có cắt tỉa.
Bé vào tắm táp nói chuyện, đấm bóp lực đều ( như pé 68-20 mà mình đi trước đây ), pé muốn nhấn lưng bằng chân cho đủ lực nhưng mà mình ko cho, sau đó trườn nuru sau lưng và phía trước với v4. Có đi đường lưỡi từ chân lên, sau đó phục hồi mệt với kiểu 69, mình mò V4 khít mép nhỏ nhắn luôn.
Đi về sau khi pé làm cho lâng lâng ko tả dc, chắc cày qua lễ hết tuần, mệt cái ghé lại cho pé làm phục hồi sức khoẻ nữa quá. Mình có hình chụp sau pé cho mấy huynh thưởng thức, giá vé theo như có bài viết trong nhóm hay trên tele-zalo HLC có đăng nha. Tùy gu mỗi người cảm nhận nên xin anh em nhóm ném đá mình nhẹ nha.

Back