• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

ADELIA 2427 của bánh Trần Đăng Khoa - đụ má như lồn

Heros xin kính chào các bro ml,
Heros thì lâu lâu mới check, tầm 1 tuần 1 lần thôi.
Đụ má dài dòng vl,
Số là t mới đi e này, 1tr2/h:
https://********/gai-goi/********/9372/re-up-adelia-2shot-trong-60phut

Nó như vầy:
Face: xấu, mà xấu thật, lại còn già nữa, trên web để 1994 nhưng theo tao cỡ 8x, trong bình luận trên **** cũng nhiều thằng nói mặt xấu.
Lúc vào phòng nó đeo khẩu trang, cởi ra t thấy xấu vl, miệng móm, răng vàng, t định cho 200 đuổi về, *mà t trộm nghĩ, máy bay bà già này mà đi 1tr2 thì service chắc khủng lắm nên bấm bụng 1 tiếng đồng hồ này sẽ sung sướng tới đau tuyến tiền liệt mất hahaha.

: *đụ má* vú khủng vl mà là kinh khủng khiếp, *má*, vú lòng thòng, t khẳng định máy bay vú còn đẹp hơn, vú sệ như gì, núm thì đen thùi, *đụ má* đéo dám đụng vú nó luôn.
Trong hình trên **** em nó cũng đéo dám chụp hình ngực trần, toàn che.

Bụng: cũng bình thường, 2 bên hông có mỡ xíu, 1 vài vết rạn nhỏ thôi.

Mông: nhỏ, hơi nám nhẹ.

Chân: thon, lán, chân là cái đẹp nhất của em ấy.

Da: hơi ngâm, không trắng lắm.

Thôi chuyển cảnh chịch: cởi đồ xong là bay lên giường, cảnh tượng hiện ra trong đầu là cảnh em nó sẽ hiếp dâm tao, má ơi sắp được sướng rồi.

Ẽm đè t xuống, xé bao cái rẹt *nà ní* không lẽ ẽm bj qua bao, vậy thì mất moẹ sự sung sướng rồi, mà thật ra không phải, tao nghĩ bậy cho ẽm quá, tội ẽm. Ẽm vẫn bj bình thường, tay thì cầm bao đã xé rồi. *Tao trộm nghĩ chắc là em nó sẽ có chiêu gì đó, ngoái lổ đít t chăng?*

*Mà đụ má*
, bj được tầm 2p, ẽm dùng tay sục cặc đau thấy mẹ, rồi đeo bao, mặc dù cu t chưa cứng lắm, sau đó nằm xuống nói "đút vô đi anh, em hứng lắm rồi". *Ơ kìa, cái gì đây, cái gì đây nè. Bún nước lèo. Bún nước lèo tại sao nằm trong nồi.... *. Đụ má, thề là đang bắt hài Hoài Linh coi mà đéo thấy hài, chỉ thấy hụt hẫng.

T đụ má đưa chim đút vô đại luôn, t ngoáy ngoáy, chọt chọt vài cái, cu tao xìu nên kêu em nó đổi thế doggy, mà đụ má đẩy thấy chán vãi nên thôi giả bộ nói là ra rồi. Ẽm bay vô toilet rửa rửa rồi đi ra, t nói t mệt rồi, cho em nó về luôn. Cho tiền rồi t nằm đó.

Thề, đụ má lần đầu tiên trong đời đi chơi gái mà đéo mất hứng đéo ra được. Nằm đó lên **** xem có em nào trong ks này ko, mà đụ mé đéo có.

Đụ má, như lồn. T xác nhận em này là chính xác nhé, không phải tráo hàng, ẽm có xăm ở ngực và t cũng hỏi kỹ em nó rồi.
Mà thằng bánh lồn Trần Đăng Khoa này, trước t có đi con Ngọc Thảo 500k ở quận 8 ngon vl, mà em này như cặc. Đúng là hàng giờ hên sui vãi lồn.

Tóm lại, Heros khuyên các bro ml nên đi em này, để cảm thấy vị mặn như thế nào, để nó là nổi ám ảnh của các bro ml, để các bro ml yêu thương bạn gái mình hơn, yêu vợ mình hơn và trân trọng những em đi làm phục vụ tận tình các checker.
Hãy trân trọng người con gái đối xử tốt với chúng ta và chúc các bro ml ngày 8/3 chịch vui vẻ.
Thân ái,

Hình chụp do nó tắt đèn tối thui nên Heros chỉ chụp đc như vày thôi.

Xem ảnh/clip 10158 Xem ảnh/clip 10159 Xem ảnh/clip 10160

Back