• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

#130 Uyên Cherry ghệ mặt đẹp, body real, bốc lửa 🔥. Anh cứ trêu em 🥰

Good morning Rphang,
Và chào các bé body nuột real 🫰
Lại một buổi sáng trời âm u. Chẳng biết âm u mù mù vậy do sương hay do khói và bụi mịn nữa. Ra đường giờ ai cũng khẩu trang, mấy em ghệ thì bịt còn hơn Ninja loạn thị. Chắc sợ tia UV bào mòn làn da mỏng trắng do kem trộn. Thật sự làm đẹp là áp lực mà 🥰

Nói đến trắng, ghệ ngoài Bắc có vẻ hơn. Không khí nó loãng hay lạnh làm ghệ nó trắng hồng. Thôi thì bốc sổ thiên đình RP, chọn ghệ trắng nhất để xem ịt ịt có sướng hơn hem :))

Tin vào sự may mắn, chú 8 Lit book em Uyên Cherry @Uyên cherry . May mắn em reply rất nhanh và chốt deal trong 1 nốt nhạc. 🥰

Ôi cái giọng ngọt ghê ta ơi. Ta nói nghe mà thấy chắc êm rồi ;))
Dưới dòng này vẫn là cảm nhận riêng của chú 8. Dù đúng dù sai, dù anh em có cảm nhận khác chút nhưng chú 8 nghĩ cơ bản bé nó không khác mấy. Chú 8 rộng lượng, ghệ đẹp trước mặt, cười tươi với chú là chú cho 8₫++++++ rồi. Cuộc đời mà, mấy khi được sướng như vậy 😘

Bé bước vào, một cô bé cao 1m65 body nuột. Bé trang điểm nhẹ với cặp má hồng và kẻ chút mắt. Môi bé hồng tươi với lỗ tai to và rộng. Tướng bé tốt quá 🥰

Chú 8 thật bất ngờ và cực mê cặp ngực real của genZ này 🥰 Trời ơi nó to, mềm. Nhấn nhấn nó sướng gì đâu 😘

Xem ảnh/clip 893372

Anh em thấy êm chưa. ;))

Chú 8: người em đẹp quá. Lưng dài và eo gọn nè 😘
Bé: mẹ em nói lưng dài tốn vải anh ơi 🥰

Bé chọn ks khá sạch và đẹp. Chú 8 rất thích. Mùi hương thoang thoảng của da thịt bé thật kích thích. Bé bắt đầu nằm dài bắt đầu kích thích chú 8.

Xem ảnh/clip 893380

Anh em thấy cái lưng bá cháy chưa ? 🫢 Nó trơn láng mát lạnh và còn thơm nữa. Bé có skill BJ cũng khá ổn và đam mê. 🥰

Bé không hề vội vàng. Từ từ tận hưởng. Nói chứ BJ thì nữ nhi có gì sướng ta ? Hay vét máng thì nam nhi có gì sướng ? Sao làm một cách say sưa vậy ? :))

Vì gặp bé đúng gu, ciu chú 8 chào cờ liên tục.

Chú 8: khoan, baby à. Trước khi hì hục với anh. Xích ra sau cho anh thấy toàn body em nha 😍
Bé: anh này. Thấy đẹp rồi thích rồi phải không ? 🤭

Xem ảnh/clip 893387

Rồi baby bắt đầu cưỡi chú 8. Ta nói sức trẻ 2K thêm trường túc nữa. Bé cưỡi khá sung và mãnh liệt 😍

Bé: anh mở hàng em hôm nay đó. Em mới ngủ dậy à. Em thấy hứng quá luôn nè 🤭
Chú 8: anh thấy rồi baby à. Nước em chảy ra ướt nhẹp rồi :))

Xem ảnh/clip 893391

Thấy đã với cặp ngực sừng trâu chưa ? Cặp đùi săn gọn của bé cứ thế mà ưỡn. Ciu chú 8 như muốn cắm sâu hơn vào bím bé.

Chú 8: anh đang ưỡn lên để phụ hoạ em này. Thấy sướng nhiều hơn chưa ? 🤭
Bé: ứ ư sướng quá anh 😘

Quả thực, khi chịch, ai cũng làm hết mức để đối phương thấy sướng. Ai cũng vì người khác, đâu ai bị bản thân mình đâu :))

Chịch ghệ nhí như bé này đúng như người mẫu luôn í. Chú 8 thấy bé bắt đầu bê xê lếch thì đặt môi lên bé và hôn. 🤤 Trời ạ, skill hôn cũng ổn gứm. Nút lưỡi, ngậm môi. Mông thì cứng nảy nảy lên để ciu nó sâu hơn. 🤭

Chú 8: í à, em all-in hết cốt với anh thì còn sức chiều nay không ? :))
Bé: chân em dài mà. Có biết mệt là gì đâu ? ;))

Ai mà cưới bé này, một ngày giã 4 cái chắc vừa đủ hen :)) .

Thôi thêm chút hình doggy với baby mẫu nhưng hiền lành dễ cưng nha. Dặm thêm chút clips nữa.
Bé đẹp này xứng đáng được 9.5₫ nha.
Mốt anh gọi tiếp tục hì hục anh cho 10₫ nè :))

Xem ảnh/clip 893402

Xem ảnh/clip 893404

Xem ảnh/clip 893406

Xem ảnh/clip 893412

Xem ảnh/clip 893411

Back